
 

 

SHIRIKA LA RELI TANZANIA 

 

 

TAARIFA KWA UMMA 

KUONGEZEKA KWA SIKU ZA SAFARI ZA TRENI YA ABIRIA  

DAR ES SALAAM – KILIMANJARO 

 
Dar es Salaam, Desemba 12, 2019 

Shirika la Reli Tanzania - TRC linawatangazia wateja wanaotumia huduma ya usafiri wa 

reli nchini,  kuongezeka kwa idadi ya siku za safari kwa treni ya abiria kutoka  Dar es 

Salaam kuelekea  Moshi mkoani Kilimanjaro, Kutokana na maombi ya uhitaji wa wateja  

juu ya usafiri wa treni ya abiria kuanzia siku ya Jumatatu Desemba 16, 2019. 

Awali treni ya abiria ilikuwa ikifanya safari kati ya Dar es Salaam na Moshi  tangu tarehe 

6.12.2019 mara nne kwa wiki, ambapo ilikuwa ikitoka Dar es Salaam siku ya Jumanne 

na Ijumaa, na kutoka Moshi siku ya Jumamosi na Jumatano. Shirika limefanyia kazi 

maombi ya wateja kwa kuongeza idadi ya safari za treni kuwa mara sita kwa wiki.  

Treni ya abiria itakua ikianza safari kutoka Dar es Salaam kwenda Moshi siku za 

Jumatatu, Jumatano na Ijumaa Saa 10:30 Alasiri na kutoka Moshi kuelekea Dar es 

Salaam siku za Jumanne, Alhamisi, na Jumamosi Saa 10:30 Alasiri. 

Shirika linawashukuru wateja kwa kuonesha kufurahia huduma za usafiri wa treni ya 

abiria mkoani Kilimanjaro  ambao ulisimama kwa takribani miaka 26 na kuonesha 

ushirikiano katika kipindi cha ukarabati wa miundombinu ya reli Daresasalam – Moshi. 

Sambamba na hilo Shirika linawaomba wananchi kuendelea kutoa ushirikiano ili 

kuhakikisha miundombinu ya reli inakuwa salama muda wote ili kurahisisha shughuli za 

usafiri na usafirishaji nchini. 
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